• Topic Author
  • *
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
    1.คุณอัจจิมา   วิริยะ
    2. คุณรภัสรา   วิริยะ
    3. คุณสศิ  เมืองไทย
    4. คุณปัทมา   เมืองไทย
    5. คุณนาวิน  เมืองไทย
    6. คุณสมคิด  สินมั่นคง
    7. คุณประคอง   สินมั่นคง
    8.คุณสาวิตรี  สินมั่นคง
    9.คุณมธุรส    คุ้มภัย
    10.คุณชาติ   คุ้มภัย

• *
    ให้เราเป็นผู้ดูแล คุณ  ไปกับคุณทุกเส้นทาง บริการด้วยใจ   อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com
  • *
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน   ชวงนี้กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะนะครับ  จะรีบจัดส่งให้ลูหค้าทุกท่าน ก่อนหยุดสงกรานต์นะครับ จะได้อุ่นใจ  เราจะรีบ EMS ไปให้นะ ครับ   ส่วนลูกค้าที่อยู่ในกรุงเทพ  เราจะให้ mass ไปส่งให้นะครับ  ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/seng.insure      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง
  • *
    ให้เราเป็นผู้ดูแล คุณ  ไปกับคุณทุกเส้นทาง บริการด้วยใจ   อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com
  • *
    อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio     เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com
  • *
    ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ สำหรับการต่ออายุกรมธรรม์ประกันภัยรถยนต์ของเรา กรมธรรม์ค่อนข้างเยอะมากนะครับ กำลังดำเนินการทยอยจัดส่งและจะแจ้ง เลขลงทะเบียนไปรษณีย์ให้ทราบนะครับ
    1.คุณนารถ   วิริยะ
    2. คุณชูวิทย์   วิริยะ
    3. คุณอัจจิมา  กรุงเทพ
    4. คุณพิมาน    สินมั่นคง
    5. คุณนันทนา   สินมั่นคง
    6. คุณโสรยา   สินมั่นคง
    7. คุณอภิญญา   เมืองไทย
    8.คุณอองฟอง   เมืองไทย
    9.คุณศศิ     คุ้มภัย
  • *
    1.คุณสมคิด   วิริยะ
    2. คุณชุติมน   วิริยะ
    3. คุณอัจจิมา  วิริยะ
    4. คุณมธุรส   สินมั่นคง
    5. คุณศักดา  สินมั่นคง
    6. คุณธนกิจ  อาคเนย์
    7. คุณสัญญา  เมืองไทย
    8.คุณปรัชวิน   เมืองไทย
    9.คุณกนก     คุ้มภัย
    10.คุณพิชัย    คุ้มภัย
  • *
    เรื่องน่ารู้เกี่ยวกับการเคลมประกัน
    การเรียกค่าสินไหมประกันภัยรถยนต์ หรือการเคลมประกันหมายถึงการเรียกร้องความเสียหายที่เกิดต่อทรัพย์สิน ซึ่งเอกสารถือเป็นส่วนประกอบสำคัญในการเคลมประกันเป็นอย่างมาก
    เอกสารที่ต้องใช้ มีดังนี้
    1. กรมธรรม์ประกันภัย
    2. สำเนาใบขับขี่
    3. สำเนาทะเบียนรถ
    ขั้นตอนการเคลมประกันรถยนต์
    การเคลมประกันภัยรถยนต์ เมื่อรถยนต์คันที่เอาประกันเกิดอุบัติเหตุชนกับรถอื่นบนท้องถนน ขั้นตอนในการแจ้งเหตุมีดังนี้
    1. โทรศัพท์แจ้งให้บริษัทที่รับประกันภัยไว้รับทราบโดยไม่ชักช้า
    2. รถยนต์ แจ้งยี่ห้อรถ, ทะเบียนรถ, สีรถ, เลขกรมธรรม์
    3. ผู้ขับขณะเกิดเหตุ แจ้งชื่อผู้ขับขี่ขณะเกิดเหตุ
    4. ลักษณะเกิดเหตุ เช่น ชนท้ายรถคู่กรณี, คู่กรณีชนท้าย, ตัดหน้ารถคู่กรณี, รถคู่กรณีตัดหน้า หรือเบรกแล้วเสียหลักชนรถคันอื่น รถตกข้างทาง
    5. สถานที่เกิดเหตุ ชื่อถนน, หลักกิโลเมตร, สถานที่ใกล้เคียง, จุดสังเกต หรือขับรถจากไหน-มุ่ง หน้าไปไหน ขับรถไปตามถนนสายอะไรผ่านที่ไหนมาบ้าง หมู่บ้าน ตำบล อำเภอจังหวัด
    6. รอพนักงานบริษัทมาสำรวจภัยมาตรวจที่เกิดเหตุ (ระหว่างรอหากมีเจ้าหน้าที่ตำรวจมาเคลื่อนย้ายให้ทำเครื่องหมายไว้)
    7. ให้รายละเอียดในการเกิดเหตุกับพนักงานบริษัทประกัน
    8. เมื่อพนักงานตรวจสอบที่เกิดเหตุเรียบร้อย อย่าลืมขอรับเอกสารจากพนักงานไว้ เช่น ใบแจ้งความเสียหาย หรือใบเอกสารการติดต่อ
  • *
    1.คุณรวิท   วิริยะ
    2. คุณสมบูรณ์   วิริยะ
    3. คุณดา  วิริยะ
    4. คุณสมชิต   คุ้มภัย
    5. คุณนันทนา  คุ้มภัย
    6. คุณสวนิตย์  สินมั่นคง
    7. คุณโกมล  เมืองไทย
    8.คุณอติรุจ   เมืองไทย

• *
    อุ่นใจไปกับการเดินทางทุกเส้นทาง  อุ่นใจไปกับเรา  ขอบคุณลูกค้าทุกท่านนะครับ ที่ไว้วางใจในบริการของเรา  ที่ให้เราเป็นตัวแทนในการดูแล การทำประกันภัยรถยนต์ ของท่าน ประกันภัยรถยนต์ชั้น 1 ซ่อมห้าง เริ่มต้นที่ 11500 ไม่มีค่าเสียหายส่วนแรก ชำระเงินเข้าบริษัทประกันภัยโดยตรง 100%ปลอดภัย มั่นใจ คุ้มครองทันที www.facebook.com/aunjaiinsurance      โทร 0898298451   Line : senglazio      จริยา 0804519938  Line  Yayee_32  เราดูแลลูกค้าทุกท่าน อย่างมืออาชีพ  ราคากันเอง เพื่อนๆในคลับ ทุกคน หรือใครมีปัญหาเกี่ยวกับประกันภัยรถยนต์ การเคลมประกันรถยนต์  สามารถ เข้ามา เพื่อสอบถาม เราได้  เราให้คำแนะนำทุกท่าน ให้ฟรี ครับ  www.aunjaiinsurance.com
  • *
    1.คุณสุรศักดิ์   วิริยะ
    2. คุณเอก   วิริยะ
    3. คุณกนกวลี  คุ้มภัย
    4. คุณสสมจิตร  คุ้มภัย
    5. คุณปวีณา  คุ้มภัย
    6. คุณลลิตา  สินมั่นคง
    7. คุณยศ  เมืองไทย
    8.คุณพงศธร   เมืองไทย
  • *
    1.คุณลลิตา   วิริยะ
    2. คุณจิราภรณ์   วิริยะ
    3. คุณสมาพร   สินมั่นคง
    4. คุณศักดิ์ชัย   สินมั่นคง
    5. คุณปริญญา   เมืองไทย
    6. คุณนภัสสร  คุ้มภัย
    7. คุณอัจจิมา  คุ้มภัย

• *
    1.คุณดารัตน์  วิริยะ
    2. คุณสมพิศ  วิริยะ
    3. คุณรวิ   วิริยะ
    4. คุณสมชาย  เมืองไทย
    5. คุณกนก  เมืองไทย
    6. คุณสุธาทิพย์   คุ้มภัย
    7. คุณอำนาจ  สินมั่นคง
    8. คุณถวิล สินมั่นคง
  • *
    1.คุณวนิดา   วิริยะ
    2. คุณลักขณา   วิริยะ
    3. คุณราตรี   เมืองไทย
    4. คุณลำไพ   สินมั่นคง
    5. คุณสมศักดิ์   สินมั่นคง
    6. คุณกพล   คุ้มภัย
    7. คุณบริบูรณ์  คุ้มภัย
  • *
    1.คุณสมยศ   วิริยะ
    2. คุณรัตนา   วิริยะ
    3. คุณอรดา   วิริยะ
    4. คุณชมพูนุช   เมืองไทย
    5. คุณรุ่งรัตน์  เมืองไทย
    6. คุณชลธร   เมืองไทย
    7.คุณกสมา   กรุงเทพ
    8.คุณวีระศักดิ์  คุ้มภัย
    9.คุณถาวร   ทิพยะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14