• Topic Author
  • *
  • Publish
  • ไม่ทราบใครเจอปัญหาบ้างครับ แสดงผลนาฬิกา กล้องหลังปกติ แต่ว่าทัชไม่ได้ เหมือนรวนๆ

รถซื้อมาประมาณ 6 เดือน ไม่ได้ ปรับแต่งอะไรเลยครับ แบบนี้ต้องเข้าศูนย์เปลี่ยน หรือ

มีขั้นตอนการ รีเซต วิทยุ แบบเรียกกลับค่าเดิมได้ไหมครับ ตอนนี้คือมันแค่แสดงนาฬิกา

กับกล้องถอยหลัง และ กดแอร์ ครับ กลัวส่งศูนย์แล้วใช้เวลานาน T_T ต้องใช้รถทุกวัน

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 

Facebook Comments