• Topic Author
  • *
  • Publish
  • รบกวนดูให้หน่อยครับว่ามันเป็นอะไรเกีี่ยวกับแบตเตอรี่หมดหรือป่าว  (Honda Civic Hybrid )
    มันขึ้นหน้าจอสลับกันไปมาครับแบบนี้ครับ
    CHECK BRAKE
    CHECK HILL START ASSIST SYSTEM 
    CHECK POWER STEERING SYSTEM
    CHECK ABS SYSTEM
    ถ้าไม่เข้าศูนย์ มีร้านแนะนำมั้ยครับ ขอบคุณครับ
    *
  • Publish
  • รถใช้มากี่เดือนครับ ของผมหมดอายุไขที่ 1 ปี 19 วัน อากรสตารไม่ติด ตอนสตารท หน้าปัทม์กระพิบ ไม่เกืน  1 ปีเคลมแบตได้

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 

Facebook Comments