• Topic Author
  • *
  • Publish
  • พี่ๆ ใครเคยเปลี่ยนบ้างครับ ผมอยากเปลี่ยนกระจังโครเมี่ยมเงิน เป็น โครเมี่ยมดำ ของตัว turbo rs สามรถ เปลี่ยนใส่กันได้เลยไหมคาับหรือว่าคนละรุ่น ถามทางศูนย์บอกว่าไม่แน่ใจครับ เพราะยังไม่เคยทำ รบกวนพี่ๆ ตอบหน่อยนะครับอยากได้ความรู้ด้วยครับ
    *
  • Publish
  • เห็นใน ebay มีคนไทยแกะออกมาขาย บอกว่าใช้ได้กับทุกรุ่นครับ ลองดูรายละเอียดในหน้าที่ขายอยู่
    http://www.ebay.com/itm/322129069942
    *
  • Publish
  • คิดว่าไม่น่าจะต้องปรับแต่งอะไรเพิ่มเติมน่ะครับ  :boy009:
  • Publish
  • แนะนำ ทำ Wrap เลยครับ เบื่อก็ลอกออกได้ครับ
  • Publish
  • กระจังของแท้ใส่ได้แน่นอน 100% ครับ  ราคาเบิกใหม่ 25,000++

ลองหา KENG JDM Drive shop ใน Facebook ดูนะครับ เห็นลงขายอยู่
    *
  • Publish
  • กระจังหน้านี่นะ ราคา 25,000 บ้าไปแล้ว ของ FD เคยซื้อขายกันหลักพัน
  • Publish
  • เซิส KENG JDM Drive Shop ใน Facebook เลยครับ เห็นราคาน่าจะ 4,000 พร้อมติดตั้ง
  • Publish
  • ใส่ได้เลย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 

Facebook Comments