• Topic Author
  • *
  • Publish
  • สอบถามนิดนึงครับถ้าจะซื้อ Civic 2016 ตอนนี้จถคุ้มใหมครับ เพราะว่าอยากเอารถเก่าไปเทินด้วย เค้าบอกว่าเลยปีนี้ราคาจะตก เลยอยากทราบว่าออกตอนนี้จะคุ้มใหมครับจะมี minor change มาประมานตอนไหน ขอบคุณมากๆครับ ผมมือใหม่ :eie:
    *
  • Publish
  • คุ้มครับ ส่วน minor นั้น อีกนานพอสมควรเลยครับ อาจถึง 2 ปี โน้นแนะ
  • Publish
  • ถ้าชอบจัดไปเลย ช่วงนี้มี มอเตอร์โชว์ มีโปรเด๊ดๆ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 

Facebook Comments