• Topic Author
  • *
  • Publish
  • 1. เครื่องเล่นเพลง fiio สามารถต่อ USB เล่นออกวิทยุ Civic el , turbo , rs ได้ไม๊ครับ

2.ถ้าตามข้อ1.สามารถใช้ได้ เสียงระหว่างตัวนี้ กับ usb flashdrive ธรรมดาๆ จะต่างกันไม๊ครับ

3.ถ้าตามข้อ1.สามารถใช้ได้ แปลว่าเราเล่นไฟล์เพลง Flac ได้ใช่ไม๊ครับ

• Publish
  • เล่นได้ครับ แต่มีค่าเท่ากับเล่นจาก usb flashdrive 
    น้องโนเบลพ่อขับ civic fc 1.8el พ่อหนูบ้าเครื่องเสียงแนว sq ค่ะ
  • Publish
  • วิทยุที่ตัวรถไม่มี aux in มาด้วย จึงหมดสิทธิ์เล่นเพลงจาก fiio ครับ แต่วิทยุเดิมติดรถสามารถเล่น flac ได้ครับผม
    น้องโนเบลพ่อขับ civic fc 1.8el พ่อหนูบ้าเครื่องเสียงแนว sq ค่ะ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 

Facebook Comments