แต่งรถ civic

ปลดล็อคจอ all new civic fc

• Topic Author
  • *
  • Publish
  • เซลล์ไม่ยออมคืนเงินจอง
    « เมื่อ: มีนาคม 20, 2018, 01:17:23 PM »
    สวัสดีครับ

ผมได้จอง ซีวิค 1.8 ออีแอลไปเมื่อ มอเตอร์โชว์ ครั้งที่ผ่านมาตอนเดือนธันวา

ผมรอ มา 2 เดือนเศษ เลยตัดสินใจจะถอนจอง

ในใบรับรถได้เขียนว่า รับรถในเดือนมกรา

ถึงเดือนนี้ผมเลยขอถอนจอง ปรากฏว่าา เซลล์บอกว่าถอนจองได้ครับ แต่ไม่ได้เงินคืน

ก่อนจะจองผมได้ถามว่า สามาารถถอนจองได้ไหม เซลล์ตอบว่าได้ เพราะผมไม่อยากโกงเงินลูกค้า ผมเลยเขียนให้ว่ารับรถเร็วๆเผื่อพี่เปลี่ยนใจ

พอมาถึงวันนี้ตอนนี้ เซลล์กลับบอกว่า ไม่สามารถคืนเงินจองให้ได้  ผมควรจะจัดการยังไงดีครับ
  • Publish
  • Re: เซลล์ไม่ยออมคืนเงินจอง
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 09, 2018, 10:20:15 AM »
    ต้องทำอย่างไรคะ พอดีเจอปัญหานี้พอดีเลยคะ ใครรู้แนะนำหน่อยค่ะ
    การดูแลตัวเองหลังคลอด

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 

Facebook Comments