แต่งรถ civic

ปลดล็อคจอ all new civic fc

• Topic Author
  • *
    #จัดส่งเรียบร้อยค่ะ...งานด่วนๆๆๆ
    ส่งต่อให้ #Lalamoveจัดส่งถึงที่

งานด่วนลูกค้าต้องใช้วันนี้
    รับปากไว้ต้องทำให้เสร็จ!!
    เช็คงานทุกจุดเรียบร้อยก็ส่ง
    ลูกค้าได้

#สิ่งสำคัญคือของการทำงาน
    #การรับปากลูกค้า
    #จัดส่งมอบงานตรงเวลา
    #งานตรงตามความต้องการลูกค้า
    .
    .
    .
    #งานกำลังเดินทางไปค่ะ
    ขอขอบคุณ...คุณ ซ่า มากๆนะค่ะ
    ลูกค้า โรงแรมสุขุมวิท
    สั่ง #ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์
    #ผ้าคลุมรถตัดตามแบบ

ลูกค้าท่านใดสนใจผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์กันฝนกันแดด

ทักมาได้เลยคะ...
    ยินดีให้คำปรึกษานะค่ะ
    081 918 3753
    ID : ssscar

ดูผลงานเพิ่ม
    http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

• *
    #หลังจากลูกค้าได้ผ้าคลุมรถMini
    #ก็ส่งรีวิวมาให้บอกว่าพอดีเป๊ะ

ก่อนหน้านี้ทักมาแบบนี้
    ลูกค้า : สวัสดีค่ะกำลังหา
    #ผ้าคลุมรถmini #rover #cabriolet
    ไม่ทราบว่า #วัสดุทำจากอะไรคะ?
    .
    .
    เก๋ๆ : ผ้าไฮโซรอน โบไทร์ ผ้าอย่างดี
    ใช้ในอาคารและกลางแจ้งได่ค่ะ
    เนื้อมี2ชั้นนะค่ะ
    ด้านในมีซับสปันบอนนุ่มๆ
    ซับโดนสีรถไม่ทำให้เกิดรอยขนแมวค่ะ
     ด้านนอกผ้าเป็นเนื้อผ้าโพลีอย่างดี
    เนื้อเหนียวทนและเคลือบสารป้องกันuv.กันน้ำ
    กันแดด กันฝน กันฝุ่นได้ค่ะลูกค้า

ลูกค้า :  #รถอยู่ที่ชะอำ #ใกล้ทะเล และบางที
    #จอดใต้ร่มไม้ #โดนแดด
    #ฝนบ้างและใบไม้ร่วงและขี้นกบ้างค่ะ
    เลยอยากหาผ้ามาคลุมเวลาต้องจอดข้างนอก

เก๋ๆ : ได้ค่ะผ้าตัวนี้กันไอเค็มทะเลได้ด้วยนะค่ะ
    คุณฝนและผ้าตัวนใช้ได้ค่ะจอดข้างนอกได้เลยค่ะสบายใจค่ะ

ลูกค้า : สั่ง1ผืนค่ะ พร้อมโอน
    #ผ้าคลุมรถmini #rover #cabriolet
    งานสั่งตัดผ้าคลุมถึงล้อนะค่ะ

ขอขอบคุณ...คุณฝนมากๆนะค่ะ
    #ลูกค้าชะอำ

รถตากแดด ตากฝน
    ฝุ่นเกาะ กิ่งไม้เศษใบไม้
    หล่นใส่ไม่ดีแน่นอนค่ะ
    ยางไม้หยดรถทำความสะอาดยาก

ทักเก๋เก๋ก่อนได้นะค่ะ
    ยินดีให้คำปรึกษาก่อนนะค่ะ

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน
    เป็นงานสั่งตัดคันต่อคัน..
    คุณภาพมั่นใจ งานปราณีต

T.0819183753
    ID: ssscar

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

• *
    #ความต้องการของ
    #ลูกค้าสำคัญที่สุด
    .
    .
    .
    เมื่อวานช่วงเย็นๆลูกค้าเก่าทักมา
    คุณเก๋ผมอยากได้
    #ผ้าคลุมพลาสติกใสครับ?
    มีไหม

เก๋ๆ : ด้วยความที่เป็นลูกค้าเก่า
    แต่ความต้องการใช้งานที่ต่างไป
    คลุมแค่ชั่วคราวไม่นาน คลุมกันฝุ่น
    รถจอดในโรงรถแต่ลูกค้าเบื่อฝุ่นเกาะรถ
    เบื่อกับมูลสัตว์ต่างๆที่มาถ่ายไว้

ฟังความต้องการเลยโทยคุย
    และอธิบายเรื่องผ้าคลุมพลาสติกใส
    ให้ฟังกันก่อน

ลูกค้า :  เข้าใจสั่ง4ผืนนะคุณเก๋
    รายการตามนี้

#ผ้าคลุมพลาสติกใสToyota #Bb
    #ผ้าคลุมพลาสติกใสToyota #Landcruser #Prado
    #ผ้าคลุมพลาสติกใสNissan
    #GTR34
    #ผ้าคลุมพลาสติกใสLexus #sc430
    และ #ผ้าคลุมมอไซค์สั่งตัดSpeed
    #triple r 1050

ลูกค้า : ผมมีมอไซค์อีกคัน
    แต่ไม่อยากได้ผ้าคลุมพลาสติกใสนะ
    ขอผ้าตัวเบาคลุมกันฝุ่น รถจอดในร่ม
    แต่ผมรักมากๆคันนี้

เก๋ๆ :  รถสวยมากๆค่ะ เอางี้ค่ะ
    เก๋ทำแบบให้ใหม่  ตัดเป็นผ้าร่มสีดำให้นะค่ะ คลุมกันฝุ่นได้ดีใช้ไปเลยนานๆๆตัวนี้ค่ะ

ลูกค้า :  ก็ดีนะ ยอดผมทั้งหมดเท่าไร
    โอนเลย บัญชีมา!!

ขอบคุณ...คุณ ชาลีลูกค้าเก่า
    ผ้าคลุมเจทสกี ลูกค้า จ. #ปทุมธานี

หาสินค้าให้ตรงกับความต้อง
    การของลูกค้า แนะนำ ค้นหาช่วย
    ถ้าเราทำให้ไม่ได้หรือแม้แต่เราไม่ได้ขายสินค้าตัวนี้ก็จะแนะนำสิ่งที่ดีสำหรับลูกค้าเท่านั้น
    แล้วลูกค้าจะกลับมาหาเราอีก
    นึกถึงเราเสมอ  ตรงไปตรงมาดีที่สุด

ขอบคุณออเดอร์เมื่อวาน เบาๆ5ผืน
    และขอบคุณ ออเดอร์ดีๆวันนี้

ท่านใดกำลังหาผ้าคลุมรถดีดีสักผืน

http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com/

• *
    สำหรับ #รถกะบะ #กะบะแต่ง
    #กะบะติดคอกสแตนเลสเพิ่ม
    หรือ #กะบะติดแครี่บอย

ทางร้านสามารถตัดผ้าคลุม
    ให้พอดีรถได้นะค่ะ คลุมดูดี
    ปกป้องรถมั่นใจ
    ผ้าที่ตัดให้อย่างดีใช้ได้ทนและนาน
    #ผ้าคลุมรถกะบะติดคอกสแตน

ลูกค้าเก่ามั่นใจสั่งซื้อผ้าคลุมรถเพิ่ม

#เมื่อลูกค้าเก่าที่น่ารัก
    #ทักมาเมื่อเช้า
    .
    .
    .
    ลูกค้า : อยากสั่ง
    #ผ้าคลุมรถISUZU D-Max
    #มีคอกหลังนะของพี่
    ผ้าคลุมทำแบบให้ใหม่
    ตัดให้ใหม่
    #ผ้าคลุมรถอีซูซุ #ดีแมคซ์
    สัก1ผืนจ๋า

เก๋ๆ  :  ได้ค่ะ

ลูกค้า  : พี่เคยสั่งที่ร้านแล้ว
    #ใช้งานดีเลยอยากสั่งผ้าคลุมรถอีก
    .
    .
    .
    ไปหาซื้อผ้าคลุมทั้วไปคลุมไม่ได้
    เจอมาแล้ว เล็กไป ซื้อมาเสียดายเงิน
    นี้ผืนเดิมที่ซื้อไปแบบติดคอก
    คลุมพอดี สบายใจกันฝนกันแดด

รถจอดนอกบ้านหายห่วงไปเลย

เมื่อซื้อรถใหม่ไม่เคยลืมกัน
    ต้องขอขอบคุณ...คุณแม่พี่มายด์
    และน้องจีเมล์ มากๆนะค่ะ
    ลูกค้า จ.สุรินทร์

#พื้นที่บ้านจำกัดต้องจอกรถ
    นอกบ้าน
    #รถตากแดด #ตากฝน

p.com/][/url]
  • *
    #ขอบคุณมากๆนะค่ะ
    ลูกค้ามั่นใจสั่งซื้อผ้าคลุมรถเพิ่ม

#ยากกว่าการปิดการขายครั้งแรก!!
    #คือการทำให้ลูกค้านึกถึงเราและสั่ง
    #ซื้อด้วยความสบายใจ #บอกต่อ
    #และกลับมาซื้อซ้ำโดยที่ #นึกถึงที่ร้าน
    #เราก่อนเสมอ!!  #ขอบคุณมากนะค่ะ

#เมื่อลูกค้าเก่าที่น่ารัก
    #ทักมาเมื่อคืน
    .
    .
    .
    ลูกค้า : อยากสั่ง
    #ผ้าคลุมรถBenz190e
    #W201 สัก1ผืนครับ!!

เก๋ๆ  :  ได้ค่ะ

ลูกค้า  : ผมเคยสั่งที่ร้านแล้ว
    #ใช้งานดีเลยอยากสั่งผ้าคลุมรถอีก
    .
    .
    .
    เมื่อ3ปีก่อนเคยสั่ง

#ผ้าคลุมรถNISSAN
    #SKYLINE R33 ไปแล้ว

เมื่อซื้อรถใหม่ไม่เคยลืมกัน
    ต้องขอขอบคุณ...คุณภูริบัญญ์
    มากๆนะค่ะ ลูกค้า จ.นนทบุรี

• *
    #เพื่อนแนะนำมาครับ

"ประโยคแรกที่คุยกัน"...

#เพื่อนผมซื้อไปหลายผืนแล้วครับ
    #เลยแนะนำผมมาซื้อที่นี้

ขอบคุณมากๆๆนะค่ะ.. "สนใจ"
    ผ้าคลุมรถรุ่นไหนค่ะ..

ลูกค้า :ของผมเป็นรถกะบะFord Ranger Wildtrak  T6 รุ่น4ประตูครับ

รถยกสูง2"  ใส่กันชนเหล็กหน้าหลังครับ

เก๋เก๋: ได้ค่ะ: จัดการให้นะค่ะ

เก๋เก๋ : ทำแบบให้ใหม่ตัดให้ใหม่ ส่งของ

ลูกค้าได้ของคลุมแล้วก็ตามที่เห็นค่ะ
    #ส่งรีวิวให้ประทับใจมากๆๆคะ

#ผ้าคลุมรถยนต์ตัดตรงรุ่น 
    #ผ้าคลุมรถมอไซค์ตัดตรงรุ่น
    #ผ้าคลุมรถครึ่งคัน
    #ผ้าคลุมโต๊ะ #ผ้าคลุมตู้ #ผ้าคลุมรถเข็ญ
    #ผ้าคลุมเฟอร์นิเจอร์ 
    #ผ้าคลุมเรือ 
    #ผ้าคลุมเจ็ทสกี 
    #ผ้าคลุมเครื่องจักร

สนใจติดต่อ
    T.081 918 3753
    T.084 439 6019

Email : ssscarcover@gmail.com

ดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่  http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

• *
    #All #New #Fortuner2019
    วันนี้ K.Bundit ทักมาช่วงสายๆ
    หลังจากที่ซื้อผ้าคลุมรถ
    ไปเกือบๆ1เดือน ที่ใช้คลุม
    ตลอดเวลาไม่เปิดผ้าเลย!!
    .
    .
    .
    จำได้ว่าวันที่...โทรมาซื้อ
    #ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ตัวใหม่
    คือรีบมากๆๆ จะต้องใช้งานอีกไม่กี่วัน

ทางร้านก็เร่งให้เลย
    เพราะลูกค้าจำเป็นจริงๆๆ

พออีกวันก็มารับผ้าคลุมเอง
    เพราะจะต้องใช้ด่วน!!มากๆๆ

พึ่งออกรถใหม่ไม่นาน...แล้ว
    ต้องไปจอดรถไว้ที่โล่งแจ้งแต่ก็มีต้นไม้บ้างที่...

คือลูกค้าเป็นทหารจะต้องไป
    ฝึกภาคสนาม 1เดือนโดยที่จะต้องจอดรถไว้
    แบบภาพที่เห็นค่ะ รถเยอะมากๆ
    ที่จอดแต่ที่จอดก็มีจำกัดค่ะ

ก่อนจะสั่งซื้อคุยกันหลายเรื่อง
    ช่วยกันคิดว่าสิ่งไหนดีที่สุด
    และเหมาะกับการเอาไปใช้งาน
    คือลูกค้าก็มีความกังวลเรื่องที่รถ

จอดใต้ต้นไม้จะมีมูลนก กิ่งไม้ ใบไม้
    ยางไม้ แสงแดด ฝนตกตลอดบลาๆๆ

คือต้องจอดไว้ไม่ได้เปิดผ้าเลยก็ว่าได้

วันนี้ทักมา...แล้วก็บอกว่า
    #ยอมรับว่าผ้าดีมากเลยครับ
    #สีรถก็ใหม่มากๆ
    #ขี้นกไม่ซึมผ่าน

แบบนี้ลูกค้าHappy แม่ค้าก็ดีใจ

ขอขอบคุณ...K.Bundit
    มากๆนะค่ะ ลูกค้า จ.#เพรชบุรี

สั่งซื้อ #ผ้าคลุมโตโยต้าฟอร์จูนเนอร์
    ออกรถใหม่ รถสีดำสวยหรู ดูดี

ยินดีให้คำปรึกษาก่อนได้นะค่ะ
    #ผ้าคลุมรถAll #New #Toyota
    #Fortuner 2019  สวยสง่า

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2018 โฉมใหม่ ราคา

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2018 มือสอ'

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2018 pantip

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2018 แต่ง

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2019

#ผ้าคลุมรถtoyota fortuner 2018

#ผ้าคลุมรถภายในฟอร์จูนเนอร์ 2018

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2019 โฉมใหม่

สนใจติดต่อ
    ID : pratipaka
    T.084 439 6019

Email : ssscarcover@gmail.com

ดูสินค้าเพิ่มเติมได้ที่  http://www.xn--42c6aa3a0ax3g2abz7p.com

[/img][/url]

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2019, 05:11:59 PM โดย pratipa »
  • *
    #ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2019 โฉมใหม่
    #All #New #Fortuner2019
    วันนี้ K.Bundit ทักมาช่วงสายๆ
    หลังจากที่ซื้อผ้าคลุมรถ
    ไปเกือบๆ1เดือน ที่ใช้คลุม
    ตลอดเวลาไม่เปิดผ้าเลย!!
    .
    .
    .

ขอขอบคุณ...คุณ แบงค์ ลูกค้า
    มากๆนะค่ะ ลูกค้า จ.#ขอนแก่น
    ขอขอบคุณ...คุณ เจ๋ง ลูกค้า
    มากๆนะค่ะ ลูกค้า จ.#นนทบุรี
    ขอขอบคุณ...คุณน้ำหวาน ลูกค้า
    มากๆนะค่ะ ลูกค้า จ.#เชียงใหม่
    สั่งซื้อ #ผ้าคลุมโตโยต้าฟอร์จูนเนอร์
    ออกรถใหม่ รถสีดำสวยหรู ดูดี

ยินดีให้คำปรึกษาก่อนได้นะค่ะ
    #ผ้าคลุมรถAll #New #Toyota
    #Fortuner 2019  สวยสง่า

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2018 โฉมใหม่ ราคา

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2018 มือสอ'

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2018 pantip

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2018 แต่ง

#ผ้าคลุมรถฟอร์จูนเนอร์ 2019

#ผ้าคลุมรถtoyota fortuner 2018

#ผ้าคลุมรถภายในฟอร์จูนเนอร์ 2018

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: สิงหาคม 31, 2019, 05:15:11 PM โดย pratipa »
  • *
    #Volkswagen #Beetle
    #รถเต่าเก่าเก็บ #รถเป็นสิ่งหนึ่ง
    #ที่มีคุณค่าทางใจของใครหลายคน

เมื่อลูกค้าเก่าทักมาเช้านี้!!
    สวัสดีค่ะสั่งผ้าคลุมรถเพิ่มอีกผืนค่ะ!!
    #ผ้าคลุมรถเต่านะค่ะ1ผืน
    คราวที่แล้วสั่ง
    ไม่ทราบว่า #วัสดุทำจากอะไรคะ?
    .
    .
    เก๋ๆ : ผ้าไฮโซรอน โบไทร์ ผ้าอย่างดี
    ใช้ในอาคารและกลางแจ้งได่ค่ะ
    เนื้อมี2ชั้นนะค่ะ
    ด้านในมีซับสปันบอนนุ่มๆซับโดนสีรถ
    ไม่ทำให้เกิดรอยขนแมวค่ะ
     ด้านนอกผ้าเป็นเนื้อผ้าโพลีอย่างดีเนื้อเหนียวทน
    และเคลือบสารป้องกันuv.กันน้ำ กันแดด
     กันฝน กันฝุ่นได้ค่ะลูกค้า

ลูกค้า :  #รถอยู่ที่ชะอำ #ใกล้ทะเล และบางที
    #จอดใต้ร่มไม้ #โดนแดด
    #ฝนบ้างและใบไม้ร่วงและขี้นกบ้างค่ะ
    เลยอยากหาผ้ามาคลุมเวลาต้องจอดข้างนอก

เก๋ๆ : ได้ค่ะผ้าตัวนี้กันไอเค็มทะเลได้ด้วยนะค่ะ
    คุณฝนและผ้าตัวนี้ใช้ได้ค่ะจอดข้างนอก
    ได้เลยค่ะสบายใจค่ะ

ลูกค้า : สั่ง1ผืนค่ะ พร้อมโอน
    งานสั่งตัดผ้าคลุมถึงล้อนะค่ะ

ครั้งนี้สั่งผ้าคลุมรถเต่าเพิ่ม
    แต่มีคำถามเรื่องรอยขนแมว
    ที่ไปอ่านเจอมา!!

เลยตอบคำถามแบบนี้ค่ะ
    เรื่องรอยขนแมว!!
    (อ่านในคอมเม้นนะค่ะ)

ขอขอบคุณ...คุณฝนมากๆนะค่ะ
    #ลูกค้าชะอำ

• *
    จัดส่งผ้าคลุมรถเรียบร้อยค่ะวันนี้

#จัดส่งตรงเวลา!!
    #เน้นงานคุณภาพ!!

ตัดผ้าคลุมรถตามต้องการคุย
    งานกันก่อนจนมั่นใจ
    ขอขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถ
    ทั้งลูกค้าใหม่และลูกค้าเก่า
    สั่งเพิ่ม บอกต่อ แนะนำ

#มั่นใจผ้าคลุมรถถึงมือแน่นอน
    #เลือกบริการจัดส่งที่ดีที่สุดDHL

ก่อนส่งของเจ้าหน้าที่โทรนัด
    แจ้งก่อนลูกค้า ใกล้ - ไกล
    ไม่ต้องห่วงเรื่องของล่าช้า
    ติดตามของได้ตลอดเวลา

ขอขอบคุณ  คุณธรรมศักดิ์
    มากๆนะค่ะ ลูกค้า จ.#ราชบุรี
    #ผ้าคลุมรถFortuner trd2019

ขอขอบคุณ  คุณจันทรรัตน์
    มากๆนะค่ะ ลูกค้า #เขตพญาไท
    #ผ้าคลุมรถเต่า

ขอขอบคุณ คุณ นพพร
    มากๆนะค่ะลูกค้า จ. #สุพรรณบุรี
    #ผ้าคลุมรถBenz #Gle350d #Coupe

ขอขอบคุณ  คุณวรชัย มากๆนะค่ะ
    ลูกค้า #แขวงห้วยขวาง
    #ผ้าคลุมรถMini #r58

ขอขอบคุณ  คุณ สมพงษ์
    มากๆนะค่ะ ลูกค้า จ.#ภูเก็ต
    #ผ้าคลุมรถSUZUKI #CIAZ

ขอขอบคุณ คุณองอาจ มากๆนะค่ะ
    #ลูกค้าเก่าเขตบางซื่อ
    #ผ้าคลุมรถBenz  #s500e

เอาผ้าแบบเดิมนะค่ะที่เคยตัดมา
    #ผ้าคลุมรถBMW 640D coupe 
    #ผ้าคลุมรถPorsche #cayenne

ขอขอบคุณ  K.Ruotมากๆนะค่ะ
    #ผ้าคลุมรถฮาเล่ย์ #โรดไกล์แฮน 12"
    มีเสาซ้าย 1ต้นลูกค้า จังหวัดปทุมธานี

ขอขอบคุณ K.MEMIIE
    #ผ้าคลุมรถDucati #multi
    ลูกค้าเก่า เขต ราษฎร์บูรณะ

ขอขอบคุณ  K.LEK มากๆนะค่ะ
    ลูกค้า จ.#เชียงราย
    #ผ้าคลุมรถHd v rod muscle

ขอขอบคุณคุณ ณัฐวรันทร์
    มากๆนะค่ะลูกค้า
    จ.#นครสวรรค์ (ขอด่วยคะ)
    #ผ้าคลุมรถBenz #CLA250

ขอขอบคุณ  คุณ ทนงศักดิ์
    #ลูกค้าเขตประเวศ
    #ผ้าคลุมรถยนต์Benz
    #C300 #cabriolet ผ้าสีเหลือง1ผืน

ขอขอบคุณ คุณ K.Boyลูกค้า
    จ.#เพชรบุรี
    #ผ้าคลุมรถมอไซค์Royal #alloy #GP200Sตัด3ผืน ผ้าสีเทา

และขอขอบคุณลูกค้าท่านอื่นๆ
    ที่ยังไม่ได้กล่าวถึงด้วยนะคะ

• *
  • *
    #ขอขอบคุณลูกค้าผ้าคลุมรถมากๆๆนะค่ะ
    หลังจากที่ได้รับผ้าคลุมรถแล้ว

• *
    #จบปัญหาสีซีดก่อนเวลาอันควร
    #จอดตากแดด #ตากฝนไม่ต้องห่วง
    ผ้าคลุมเจ็ทสกรี3ผืน

จัดส่งก่อนเวลานัดหมาย
    ไม่ต้องคอยนายสั่งเมื่อวาน
    วันนี้จัดส่งผ้าคลุมเจ็ทสกรี

ขอบคุณ กฤตภาส มากๆนะค่ะ
    ลูกค้า #เขตบางนา
    #ผ้าคลุมเจ็ทสกรีSeadoo #rxt3002018
    #ผ้าคลุมเจ็ทYamaha #fx2019
    #ผ้าคลุมเจ็ทสกรีGP18002018

จัดส่งเรียบร้อยค่ะและขอขอบคุณ
    ลูกค้าทุกท่านมากๆนะค่ะ

#ผ้าคลุมรถยนต์งานสั่งตัด
    #ผ้าคลุมรถมอไซค์สั่งตัดทุกรุ่น

T.0844396019
    ID: pratipaka

• *
    #แนะนำผ้าคลุมรถPorscheทุกรุ่น
    #งานเน้นคุณภาพสั่งตัดคันต่อคัน
    .
    .
    .
    เพื่อการปกป้องที่เหนือกว่าทั้วไป
    สำหรับรถหรู คู่ใจของหลานๆท่าน
    .
    .
    วันนี้ขอบคุณ...คุณกิ๊บมากๆนะค่ะ
    ลูกค้า #จ.#นครปฐมมากๆนะค่ะ
    สั่งผ้าคลุมรถ
    #ผ้าคลุมรถปอเช่718 ปี2017
    #ผ้าคลุมรถ2017Porsche718
    #ผ้าคลุมรถPorsche #Cayman

#ผ้าคลุมสั่งตัดตรงรุ่นใช้ได้ทั้ง
    คลุมพอดีคัน..ผ้าคลุมรถดีดี
    ปกป้องกันทั้งแดดและฝนกันฝุ่น
    เพื่อรถยนต์ที่คุณรัก

➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
    **ผ้าคลุมรถงานสั่งตัดตรงรุ่นฟรี
     กระเป๋าใส่ผ้าคลุมรถ
    #ผ้าคลุมรถมอไซค์ตัดตรงรุ่นคลุมพอดี
    #ผ้าคลุมยนต์ทุกรุ่นงานสั่งตัด
    #ผ้าคลุมเจทสกรีผ้าคลุมเรือ
    #ผ้าคลุมเฟอร์นเจอร์ผ้าคลุมเครื่องซักผ้าและอื่นๆ
    #ยินดีให้คำปรึกษาและแนะนำเรื่องผ้าคลุมอื่นๆๆได้นะค่ะ
    ➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖➖
    ยินดีให้คำปรึกษาเรื่องผ้าคลุมรถ
    line ID :pratipaka
    Tel:084 439 6019

ดูผลงานเพิ่มคลิก
    http://ผ้าคลุมดีดี.com/intro.php?id=00155

• *
    #ขอขอบคุณโชว์รูมรถหรู
    #เขตวัฒนาลูกค้าสั่งประจำ
    สั่งเพิ่ม #ผ้าคลุมAudi #R8
    ราคา: เริ่มต้น 19 ล้าน
    .
    .
    สวยงามสะกดทุกสายตา
    จนต้องเอามาโชว์

สั่งเพิ่ม สั่งประจำใช้ดีก็แนะนำต่อ
    #Porsche718Cayman 2018
    ขอบคุณลูกค้าเก่า 
    ที่นึกถึงกันตลอดนะค่ะ
    ผ้าคลุมรถหลังจากที่สั่งกันมานาน

#ผ้าคลุมรถPorsche #Panamera
    #S #E-#Hybrid
    #ผ้าคลุมรถCivic 3ประตู
    #ผ้าคลุมรถToyota #GT86
    #ผ้าคลุมชุดโซฟาตัดตามขนาด
    #ผ้าคลุมรถMini
    #Countryman #New

ล่าสุดสั่งซื้อเพิ่มครับ 1ผืน
    #ผ้าคลุมรถAudi #R8 

ไม่ต้องพูดเยอะเพราะรู้ใจกัน
    แค่ส่งรุ่นรถ และรูป...
    ลูกค้าพร้อมโอนมา

ขอบคุณ คุณพายมากๆๆนะค่ะ
    สั่งผ้าสีเทาครับ

T :  084-439-6019

ID line: pratipaka
    ดูผลงานเพิ่มคลิกเลย

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14