แต่งรถ civic

ปลดล็อคจอ all new civic fc

• Topic Author
  • *
  • Publish
  • ขอรบกวนปรึกษาหน่อยค่ะ พอดีออกรถมาได้ประมาณ 2 เดือน เป็น Civic FC รุ่น EL แรกๆก็เงียบดีค่ะ อยู่ๆก็ได้ยินเสียงแก๊กๆ แถวๆประตูฝั่งซ้าย ไม่แน่ใจว่าประตูไหน ตลอดเวลาที่วิ่ง เบาบ้าง ดังบ้าง แล้วแต่อารมณ์มัน 555 แต่อารมณ์เราเนี่ยแหละค่ะที่ขึ้น 555 เสียงมันน่าหงุดหงิดจริงๆ มากกว่าเสียงยางซะอีก แล้วประเด็นคือเพิ่งซื้อได้แค่ 2 เดือนเอง เลยว่ามันแปลกๆมั้ย เลยลองมาโพสถามดู เผื่อมีใครเคยเป็นและแก้ไขได้ จะขอบคุณมากๆเลยค่ะ 5555  ถ้าไม่ได้ไม่เป็นไรค่ะ  :eie:
    *
  • Publish
  • Re: เสียงแก๊กๆ แถวๆประตูฝั่งซ้าย ตลอดเวลาที่วิ่ง -"-
    « ตอบกลับ #1 เมื่อ: กันยายน 26, 2018, 08:36:34 AM »
    อย่างแรกครับ ของผมก็เป็น จนตอนนี้หนักขึ้นเรื่อย ๆ ครับ แต่แนะนำให้แก้เรื่องเสาเอ ดังทั้งฝั่งคนขับ กับคนนั้งก่อนครับ จากนั้นค่อยไล่หาอย่างอื่นต่อครับ

Sitemap 1 2 3 4 5 6 7 8 9 10 11 12 13 14 

Facebook Comments